SVUK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nơi dành cho những sinh viên việt nam ở Uk trao đổi và làm quen với nhau :D

Trang ChínhchatroomGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Empty
Bài gửiTiêu đề: một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt   một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 5:43 am

Hôm nay là 1 ngày đặc biệt nhỉ nên trong tôi cũng có những cảm giác đặc biệt khó diễn tả, lâu lắm rồi ko viết 1 tí như là người nghiện rượu và bắt đầu cai.Hôm nay, nhân 1 ngày đặc biệt chắc cả đời chỉ gặp 1 lần thứ 6 ngày mùng 7 tháng 8 năm 09 Very Happy
Ngày hôm nay mình vui lắm, nói đúng hơn là ngày đầu tiên mà mình rời việt nam mình có được cái cảm giác này, cảm giác theo mình mười mấy năm mà cách đây 1 tháng nó đã bỏ mình đi mất, đó là nhà . Chiều nay anh Trường nấu cho 1 bữa cơm ,7 đứa chụm đầu vào ăn , những câu tán phét những lời tào lao của Tùng và tài chơi điện tử của lan Anh , mình cũng nhận ra rằng la côt là 1 cô gái dịu dàng ,cá tính và rất hâm:D.Nhưng cái cảm giác ấy trở về với mình khi hát vào buổi tối, không hiểu sao khi hát những bài hát của westlife khóe mắt mình cay, hạnh phúc lắm chứ , những cảm xúc cố dìm trong long bây giờ vỡ tung ra nhớ nhà ,nhớ bạn ,nhớ người thân và nhớ quê hương lúc hat season in the sun nhìn Dũng với Lan Anh làm mình không kìm đc cảm xúc nữa.
Không biết 2 năm sẽ gắn bó với nhau như thế nào, có làm bạn với nhau nữa không , nhưng ngày hôm nay , ngày đặc biệt này mình sẽ ko quên đâu, thật đấy.Very Happy
1 lần nữa sẽ ghi nhớ ngày hôm nay nhé:X
https://svuk.forumvi.com
arthur3100
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt   một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 5:50 am

hu hu hu, cảm động quá. ĐÚng là ngày đặc biệt với những cảm xúc đặc biệt và những tâm sự cũng hết sức đặc biệt. THanks everyone for today.
th3k0P
V.I.P
V.I.P
th3k0P

Bài gửiTiêu đề: Re: một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt   một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 6:37 am

hay qua'... dung hom nay vui that.... hy vong. nhung ngay tiep theo se giong nhu ngay dac biet hom nay, minh` con o voi nhau nhieu, nhung Tung ko do~ se o voi moi ng nua ko nhung hy vong se dc o voi moi ng... boi vy Tung rat thich nhung khong khi nhu the nay` ( noi that day lan dau tien trong doi Tung co dc buoi vui nhu hom nay va cam thay rat hanh phuc khi o ben moi ng ) nge xong bai season in the sun ( va nhieu bai nua) Tung cam thay buon nhung ma vui:D cam on moi nguoi da cho Tung dc buoi vui hom nay va` da cho Tung biet the nao la tinh` ban, the nao la gan gui voi nhau, giup do nhau ( chia nhau tien di cho, nau an cho nhau,mac du` 1 so ng van con` no*. 1 so ng, trong buon cuoi lam ), Tung hoc dc rat nhieu tu khi Tung biet moi ng ( 3 tuan ). A` quen, Tung co 1 ng ban. rat than o nha` host cung Tung, ban ay sap fai di ve nuoc nen Tung cung cam thay rat buon, hy vong nhung thoi gian con lai o ben moi ng Tung se cam thay gan gui va ko con cam thay buon nua nhung Tung se ko quen ban. ay dau.

Tung

dm khoc' 1 ty' hic hic ( noi that )
http://www.liverpoolfc.tv
arthur3100
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt   một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 6:48 am

đm tao đéo muốn khóc đâu TÙng ạ. Mày xứng đáng đc 10 điêểm văn hôm nay. TAo thì ngu văn chả nói đc nhìu. Nhưng đúng là ng VIệt ở nc ngoài có mỗi niềm vui chính là bạn bè, giúp đỡ lẫn nhau và có những giờ phút bên nhau ( hò hát, trêu đùa, cười reo, đấy là chưa tính cả có lúc sẽ mếu máo...). Bố hy vọng mày sẽ sang đây học A cùng anh em. Bố quý mày lắm đấy thằng Tùng đít sắt.
P/S: Hội mình có nhưng phút giây vui vẻ hát hò, đầm ấm quá. Giá mà quay lại đc nhỉ. 1 lũ điên ngồi gào + ôm nhau nghe chuyện ma... Thui bố muốn khóc quá, đéo viêt nữa đâu. HIC HIC
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt   một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt Icon_minitime

một vài lời muốn nói vào 1 ngày đặc biệt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kết hôn vào 12:34:56 ngày 07/08/09
» chuyện nghiêm trọng vào đọc ngay!!!!!
» 27/08/2011 có gì đặc biệt??? - lựa chọn hấp dẫn dành cho học sinh - sinh viên